banner samfurin

Tef mai ɗaukar kaya na Musamman

  • Tef ɗin ɗaukar kaya na Musamman

    Tef ɗin ɗaukar kaya na Musamman

    • Maganin tef ɗin jigilar kaya mai inganci wanda aka haɓaka musamman don ɓangaren ku
    • Kewayon allo na kayan, PS, PC, ABS, PET, Takarda don gamsar da aikace-aikacenku daban-daban
    • 8mm zuwa 104mm nisa kaset za a iya kerarre a mikakke & Rotary forming & barbashi kafa inji
    • Saurin juyowa da ingantaccen inganci tare da zane na sa'o'i 12, samfurin samfur na sa'o'i 36, isar da sa'o'i 72 zuwa ƙofar ku
    • Small MOQ yana samuwa
    • An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu