-
Tef ɗin Taɗi na Interliner tsakanin yadudduka na Tef
-
Tef ɗin Takarda na Interliner don naɗawa tsakanin yadudduka na tef
- Kauri 0.12mm
- Launi mai launin ruwan kasa ko fari yana samuwa
-
-
Farin Tef don Abubuwan Jagorar Axial SHWT65W
- An ƙirƙira don Abubuwan Jagorar Axial
- Lambar samfur: SHWT65W Farin Tef
- Aikace-aikace: capacitors, resistors da diodes
- Duk abubuwan da aka gyara suna bin ka'idodin EIA 296 na yanzu
-
Tef ɗin zafi don Abubuwan Jagorar Radial SHPT63A
- An keɓance don Abubuwan Abubuwan Jagorar Radial
- Lambar samfur: SHPT63A Heat Tef
- Aikace-aikace: Daban-daban Kayan Wutar Lantarki, gami da capacitors, resistors, thermistors, LEDs, da transistor (kunshin TO92 da TO220)
- Duk abubuwan da aka gyara suna bin ka'idodin EIA 468 don tapping
-
Tef ɗin Takarda na Kraft don Abubuwan Jagorar Radial SHPT63P
- Injiniya don Abubuwan Jagorar Radial
- Lambar samfur: SHPT63P Tef Takarda Kraft
- Aikace-aikace: capacitors, LEDs, resistors, thermistors, TO92 transistor, TO220s.
- Duk abubuwan da aka gyara ana yin su daidai da ka'idodin EIA 468 na yanzu
-
Jakunkuna na Garkuwa a tsaye
-
Kare samfura masu mahimmanci daga fitarwar lantarki
- Zafi mai rufewa
- Wasu masu girma dabam da kauri akwai akan buƙata
- Buga tare da wayar da kan ESD & tambarin yarda da RoHS, ana samun bugu na al'ada akan buƙata
- RoHS da Reach yarda
-
-
Jakunkuna Katangar Danshi
-
Kare kayan lantarki daga danshi da lalacewa
- Zafi mai rufewa
- Wasu masu girma dabam da kauri akwai akan buƙata
- Jakunkuna masu shinge na Multilayer suna ba da ingantaccen kariya daga ESD, danshi da tsangwama na lantarki (EMI)
- RoHS da Reach yarda
-
-
CTFM-SH-18 Mai ɗaukar Tef Kafa Injin
-
Na'ura ɗaya da aka ƙera tare da hanyar ƙirƙirar layi
- Ya dace da duk aikace-aikacen tef ɗin ɗaukar hoto akan ƙirar layi
- Farashin kayan aikin da ya ɓace don kewayon allo na nisa daga 12mm zuwa 88mm
- Har zuwa zurfin rami na 22mm
- Ƙarin zurfin rami na al'ada ne akan buƙata
-
-
Takarda Polystyrene Mai Gudanarwa Don Tef ɗin Mai ɗauka
- Ana amfani da shi don yin tef ɗin ɗauka
- Tsarin yadudduka 3 (PS/PS/PS) haɗe da kayan baƙar fata na carbon
- Kyawawan kaddarorin da ke sarrafa wutar lantarki don kare abubuwan da aka gyara daga lalacewa mai lalacewa
- Kauri iri-iri akan nema
- Akwai nisa daga 8mm zuwa 108mm
- Yarda da ISO9001, RoHS, Halogen-free
-
Tef ɗin ɗaukar nauyi Flat tare da Tef ɗin Murfi
- Polystyrene conductive lebur tef mai ɗaukar hoto tare da tef ɗin murfin da ke kunna zafi (Sinho SHHT32 jerin)
- Tef ɗin da aka buga a cikin nau'ikan kauri daban-daban, daga 0.30mm zuwa 0.60mm
- Tef ɗin da aka buga yana samuwa masu girma dabam daga 4mm zuwa 88mm
- Faɗin tef ɗin murfin HSA da aka hatimi yana tasiri ta tef ɗin da aka buga
- Ya dace akan duk manyan masu ba da abinci na SMT
-
Takarda Flat ɗin da Aka Bugi Tef ɗin ɗaukar kaya
- Anyi da farar takarda
- Akwai kawai a cikin nau'i biyu na kauri: 0.60mm a cikin 3,200m kowace yi, 0.95mm a cikin 2,100m kowace nadi.
- Akwai kawai nisa 8mm kawai tare da ramukan sprocket
- Dace akan duk masu ciyarwa da zaɓi da wuri
-
Polycarbonate Flat Punched Carrier Tef
- An yi shi da polycarbonate baƙar fata abu mai karewa daga ESD
- Akwai a cikin azangon allona kauri daga 0.30ku0.60mm
- Akwai masu girma dabam daga 4mm zuwa 88mm
- Ya dace akan duk manyan masu ba da abinci na SMT
-
Polyethylene Terephthalate Flat Tef mai ɗaukar hoto
- An yi shi da polyethylene terephthalate bayyananne abu
- Akwai shi a cikin kewayon kauri, daga 0.30mm zuwa 0.60mm
- Akwai masu girma dabam daga 4mm zuwa 88mm a tsawon 400m, 500m, 600m don zaɓi.
- Dace akan duk SMT karba da sanya masu ciyarwa