-
Madaidaicin Tef ɗin ɗaukar hoto
- 8mm-200mm m tef wides sanya daga iri-iri kayan
- Ƙananan juriya na girman aljihu a +/- 0.05 mm tare da lebur aljihun ƙasa
- Ƙarfin tasiri mai kyau da juriya don ingantaccen kariyar sassa
- Faɗin zaɓi na ƙirar aljihu da ƙima don ɗaukar daidaitattun abubuwan lantarki da na lantarki daban-daban
- Kewayon allo na kayan kamar Polystyrene, Polycarbonate, Acrylonitrile Butadiene Styrene, Polyethylene Terephthalate, har ma da kayan takarda
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Polyethylene Terephthalate Tef Mai ɗaukar hoto
- Yayi kyau don tattara kayan aikin likita
- Fitaccen aikin injiniya tare da ƙarfin tasiri na sau 3-5 na sauran fina-finai
- Excellent high da low zazzabi juriya a cikin kewayon -70 ℃ zuwa 120 ℃, ko da 150 ℃ high zafin jiki.
- Halin girman girman da ke yin "sifili" bur ya zama gaskiya
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Tef ɗin ɗaukar kaya na Musamman
- Maganin tef ɗin jigilar kaya mai inganci wanda aka haɓaka musamman don ɓangaren ku
- Kewayon allo na kayan, PS, PC, ABS, PET, Takarda don gamsar da aikace-aikacenku daban-daban
- 8mm zuwa 104mm nisa kaset za a iya kerarre a mikakke & Rotary forming & barbashi kafa inji
- Saurin juyowa da ingantaccen inganci tare da zane na sa'o'i 12, samfurin samfur na sa'o'i 36, isar da sa'o'i 72 zuwa ƙofar ku
- Small MOQ yana samuwa
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Polystyrene Super bayyananne Antistatic Tef
- Kayan polystyrene mai insulative tare da nuna gaskiya na halitta
- Mafi dacewa don marufi capacitor, inductor, crystal oscillator, MLCC, da sauran m na'urorin
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Tef ɗin Mai ɗaukar Takarda Punch
- Nisa 8mm farar tef ɗin takarda tare da rami mai naushi
- Bukatar liƙa ƙasa da tef ɗin murfin saman
- Akwai don ƙananan sassa, kamar 0201, 0402, 0603, 1206, da dai sauransu.
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Tef ɗin ɗaukar hoto na Polystyrene
- Ya dace da daidaitaccen tef ɗin ɗaukar hoto. PS+C (polystyrene da carbon) suna aiki da kyau a cikin ƙirar aljihu
- Akwai shi a cikin kauri daban-daban, jere daga 0.20mm zuwa 0.50mm
- An inganta shi don nisa daga 8mm zuwa 104mm, PS + C (polystyrene da carbon) cikakke don faɗin 8mm da 12mm
- Tsawon tsayi har zuwa 1000m da ƙananan MOQ yana samuwa
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Acrylonitrile Butadiene Styrene Carrier Tef
- Ya dace da ƙananan aljihu
- Kyakkyawan ƙarfi da kwanciyar hankali sun sa ya zama madadin tattalin arziƙi zuwa kayan polycarbonate (PC).
- An inganta don nisa a cikin 8mm da 12mm tef
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Polystyrene Share Tef Mai ɗaukar hoto
- Abun polystyrene mai ɗaukar hoto sosai
- Maganganun marufi na injiniya don capacitors, inductor, crystal oscillators, MLCCs, da sauran na'urori masu wucewa.
- Duk tef ɗin jigilar SINHO yana manne da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu
-
Polycarbonate Carrier Tef
- An inganta shi don madaidaicin aljihu masu goyan bayan ƙananan abubuwa
- Injiniya don 8mm zuwa 12mm fadi da kaset tare da babban girma
- Yawancin nau'ikan kayan abu guda uku don zaɓi: nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in polycarbonate, nau'in polycarbonate bayyananne nau'in nau'in antistatic da polycarbonate bayyananne nau'in anti-a tsaye.
- Tsawon tsayi har zuwa 1000m da ƙananan MOQ yana samuwa
- An kera duk tef ɗin jigilar kaya na SINHO daidai da ƙa'idodin EIA 481 na yanzu