A cikin Janairu 2025, mun bunkasa sabbin zane-zane guda uku don masu girma dabam na pins, kamar yadda aka nuna a hotunan da ke ƙasa. Kamar yadda kake gani, wadannan dabbobin suna da girma dabam. Don ƙirƙirar mafi kyaucartier tefAljiha ga dukkan su, muna bukatar muyi la'akari da yarda ga aljihun. Idan aljihun yana daɗaɗa, ɓangaren na iya haɗarin a ciki, wanda zai iya shafar tsarin smt. Bugu da ƙari, dole ne mu bincika abin da ya wajaba don sarari don tabbatar da ɗaukar kayan haɗin yayin tef ɗin da aka sake amfani da su.

Saboda haka, waɗannan kaset ɗin za a yi tare da girman faɗin 24mm. Duk da yake ba za mu iya ƙididdigar adadin fil iri ɗaya da muka tsara ba a cikin shekarun da suka gabata, kowane aljihu na musamman da al'ada don amintaccen kayan aikin. Abokan cinikinmu sun kasance suna bayyana gamsuwa da kayayyakinmu da ayyukanku.


Idan akwai wani abu da zamu iya yi don tallafawa kasuwancin ku, don Allah kar ku yi shakka a isar da shi.
Lokaci: Jan-12-2025