Me yasa Halarta
Taron kasa da kasa na SMTA na shekara-shekara wani lamari ne na ƙwararru a cikin manyan masana'antun ƙira da masana'antu. Nunin yana tare da haɗin gwiwar Minneapolis Medical Design & Manufacturing (MD&M) Tradeshow.
Tare da wannan haɗin gwiwar, taron zai haɗu da ɗaya daga cikin manyan masu sauraron aikin injiniya da ƙwararrun masana'antu a cikin Midwest. Taron ya haɗu da ƙwararru a duk faɗin duniya don tattaunawa, haɗin kai, da musayar mahimman bayanai don haɓaka duk fannoni na masana'antar kera lantarki. Masu halarta za su sami damar yin hulɗa tare da ƙungiyar masana'anta da abokan aikinsu. Hakanan suna samun koyo game da bincike da mafita a cikin kasuwannin masana'antar lantarki gami da ƙira na ci gaba da masana'antu.
Masu baje kolin za su sami damar haɗi tare da masu yanke shawara a duk faɗin ƙira da masana'antun masana'antu. Injiniyoyin Gudanarwa, Injiniyan Masana'antu, Masu Gudanar da Ayyuka, Manajan Injiniyan Injiniya, Manajan Inganci, Manajojin Samfura, Shugabanni, Mataimakan Shugabanni, Shugabanni, Manajoji, Masu Mallaka, Daraktoci, Mataimakin Shugaban kasa, Manajan Ayyuka, Daraktan Ayyuka da Masu siye za su halarci nunin.
Ƙungiyar Fasaha ta Dutsen Surface (SMTA) ƙungiya ce ta duniya don injiniyan lantarki da ƙwararrun masana'antu. SMTA tana ba da dama ta musamman ga al'ummomin ƙwararru na gida, yanki, gida da na duniya, gami da tarin bincike da kayan horo daga dubban kamfanoni waɗanda aka sadaukar don haɓaka masana'antar lantarki.
SMTA a halin yanzu yana kunshe da surori na yanki na 55 a duniya da 29 na gida na tallace-tallace (duniya), taron fasaha na 10 (duniya), da kuma babban taron shekara-shekara.
SMTA cibiyar sadarwa ce ta ƙwararrun ƙwararrun ƙasashen duniya waɗanda ke haɓaka ƙwarewa, raba ƙwarewar aiki da haɓaka mafita a cikin Masana'antar Lantarki (EM), gami da microsystems, fasahohin da ke tasowa, da ayyukan kasuwanci masu alaƙa.
Lokacin aikawa: Agusta-05-2024