tuta banner

Me ake amfani da tef ɗin ɗauka?

Me ake amfani da tef ɗin ɗauka?

Ana amfani da tef ɗin mai ɗaukar nauyi a cikin aikin toshewar kayan aikin lantarki na SMT. An yi amfani da shi tare da tef ɗin murfin, ana adana kayan lantarki a cikin aljihun tef ɗin mai ɗaukar hoto, kuma suna samar da fakiti tare da tef ɗin murfin don kare kayan lantarki daga lalacewa da tasiri.

Tef ɗin ɗauka, a cikin masana'antar lantarki, kamar akwatin mota ne, yana riƙe da kaya. Tef ɗin ɗaukar kaya shima yana taka rawa wajen samarwa. Kowa ya san cewa idan motar ba ta da akwatin da za ta rike kayan, sufurin ba shi da amfani. Idan ba a kafa tef ɗin mai ɗaukar hoto ba, ba za a haɗa shi ba, balle a kare da loda samfurin. Kaset ɗin ɗauka yana ɗaukar samarwa ta atomatik a cikin masana'antar lantarki, kuma ita ce marufi da jigilar kayan aikin lantarki. Wannan matsayi ba zai iya maye gurbinsa ba.
lantarki-bangaren-marufi

Menene ayyukan tef ɗin ɗauka?

Babban aikin tef ɗin ɗauka shine yin amfani da shi tare da tef ɗin murfin don ɗaukar kayan aikin lantarki.

An yi amfani da shi a cikin aikin SMT na kayan aikin lantarki, ana adana kayan lantarki a cikin marufi mai ɗaukar hoto, kuma an kafa marufi tare da tef ɗin murfin don kare kayan lantarki. Lokacin da aka shigar da kayan aikin lantarki, murfin murfin yana yage, kuma kayan aikin SMT suna fitar da abubuwan da ke cikin tef ɗin jigilar kaya a jere ta hanyar daidaitaccen matsayi na ramukan sakawa na tef ɗin mai ɗaukar hoto, kuma ya sanya su a kan allon da aka haɗa. don samar da cikakken tsarin kewayawa.

Aiki na biyu na tef ɗin ɗaukar hoto shine kare kayan lantarki daga lalacewa ta hanyar wutar lantarki.

Wasu nagartattun kayan lantarki suna da fayyace buƙatu akan matakin antistatic na tef ɗin ɗauka. Dangane da matakan antistatic daban-daban, ana iya raba kaset ɗin ɗaukar hoto zuwa nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in dissipative sun kasu da kuma nau'in insulating.

Ana fitar da tef ɗin jigilar Sinho zuwa duniya kuma abin dogaro ne. Sinho Electronic Co., Ltd an kafa shi a cikin 2013. Sinho yana mai da hankali kan masana'antar tattara kayan lantarki, kuma ƙwararrun masana'anta ne na kaset ɗin ɗaukar hoto, kaset ɗin murfin, reels na filastik da sauran samfuran.


Lokacin aikawa: Mayu-29-2023