banner samfurin

Kayayyaki

Takarda Flat ɗin da Aka Bugi Tef ɗin ɗaukar kaya

  • Anyi da farar takarda
  • Akwai kawai a cikin nau'i biyu na kauri: 0.60mm a cikin 3,200m kowace yi, 0.95mm a cikin 2,100m kowace nadi.
  • Akwai kawai nisa 8mm kawai tare da ramukan sprocket
  • Dace akan duk masu ciyarwa da zaɓin wuri

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sinho's Flat Punched Carrier Tepe an ƙera shi don a yi amfani da shi don shugabannin Tape da Reel da tirela don reels na ɓangaren ɓangaren, kuma ana iya amfani da shi tare da mafi yawan masu ba da abinci na SMT. Sinho's Flat Punched Carrier Tef yana samuwa a cikin kauri daban-daban da girman tef a bayyane da baki polystyrene, baƙar polycarbonate, bayyanannen polyethylene terephthalate, da farar kayan takarda. Ana iya raba wannan tef ɗin da aka buga zuwa reels na SMD na yanzu don tsawaita tsayi da kuma guje wa sharar gida.

8mm-takarda-lebur-bushi-dako-tef

Takarda Flat Punched Carrier Tef ɗin yana cikin fari kawai. Wannan tef ɗin da aka buga yana samuwa ne kawai a cikin nisa 8mm tare da kauri biyu 0.60mm da 0.95mm, tsayin kowane yi ya dogara ne akan kauri, kauri 0.60mm a cikin mita 3,200 a kowace yi, kauri 0.95mm a cikin mita 2,100 a kowace na'ura.

Cikakkun bayanai

Anyi da farar takarda

Akwai kawai a cikin nau'i biyu na kauri: 0.60mm a cikin 3,200m kowace yi, 0.95mm a cikin 2,100m kowace nadi.

Akwai kawai nisa 8mm kawai tare da ramukan sprocket

 

Dace akan duk masu ciyarwa da zaɓin wuri

Girma biyu: Nisa 8mm × kauri 0.60mm × 3,200 mita da dunƙule

Nisa 8mm × kauri 0.95mm × 2,100 mita kowace dunƙule

Akwai Nisa

Faɗin 8mm kawai tare da ramukan sprocket

W

E

PO

DO

T

8.00

± 0.30

1.75 ± 0.10

4.00

± 0.10

1.50 + 0.10 / - 0.00

0.60 (± 0.05)

0.95 (± 0.05)

Abubuwan Al'ada

Alamomi  

SINHO

Launi  

Fari

Kayan abu  

Takarda

Gabaɗaya Nisa  

8mm ku

Girman girma  

Nisa 8mm × kauri 0.60mm × 3,200 mita kowace dunƙule

Nisa 8mm × kauri 0.95mm × 2,100 mita kowace dunƙule

Kayayyakin Kayayyaki


Abubuwan Jiki

Hanyar gwaji

Naúrar

Daraja

Yawan Ruwa

GB/T462-2008

%

8.0±2.0

BƙarewaSkauri

GB/T22364-2008

(mN.m)

11

Lalata

GB/T456-2002

(S)

8

Juriya na Surface

ASTM D-257

Ohm/sq

109~11

Kowane Layer bonding Karfin

Saukewa: TAPPI-UM403

(ft.lb/1000.in2)

80


Sinadaran Sinadaran

Kashi (%)

Sunan Sinadaran

Tsarin sinadarai

Abun da aka ƙara da gangan

Abun ciki (%)

CAS#

99.60%

Itace Fiber Fiber

/

/

/

9004-34-6

0.10%

Saukewa: AI2O3

/

/

/

1344-28-1

0.10%

CaO

/

/

/

1305-78-8

0.10%

SiO2

/

/

/

7631-86-9

0.10%

MgO

/

/

/

1309-48-4

Rayuwar Shelf da Ajiya

Ya kamata a yi amfani da samfurin a cikin shekara 1 daga ranar da aka yi. Ajiye a cikin marufi na asali a cikin yanayi mai sarrafa yanayi inda zafin jiki ya bambanta daga 5 ~ 35 ℃, dangi zafi30% -70% RH. Ana kiyaye wannan samfurin daga hasken rana kai tsaye da danshi.

Kambar

Haɗu da ma'aunin EIA-481 na yanzu don camber wanda bai fi 1mm ba cikin tsayin millimeter 250.

Albarkatu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana